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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Maswa anawatangazia 

Watanzania wenye sifa kuomba nafasi za kazi kumi na nne (14) katika Halmashauri 

hii baada ya kupata kibali kutoka Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma 

na Utawala Bora kwa mchanganuo ufuatao:- 

1.0 DEREVA DARAJA LA II - NAFASI 10 

1.1 MAJUKUMU NA KAZI  

i. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari.

ii. Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi.

iii. Kufanya matengenezo madogomadogo ya gari.

iv. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali.

v. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari (log book)

vi. Kufanya usafi wa gari.

1.1.1 SIFA ZA MWOMBAJI 

Kuajiriwa mwenye Elimu ya Kidato cha Nne na Leseni ya Daraja la C au E ya 

uendeshaji magari ambayo amefanyia kazi kwa muda usiopungua mwaka 

mmoja bila kusababisha ajali na pia awe na cheti kilichompatia sifa ya kupata 

madaraja husika. Vilevile  awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji 

magari (Basic Driving Course) yanayotolewa na Chuo cha VETA au Chuo 

kingine kinachotambuliwa na Serikali. 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA WAZIRI MKUU 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA 
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1.1.2 NGAZI YA MSHAHARA   

                     TGS B 

  
             1.2. MWANDISHI MWENDESHA OFISI DARAJA LA II - NAFASI 04   

1.2.1    MAJUKUMU NA KAZI   

i. Kuchapa barua, taarifa na nyaraka mbalimbali. 

 ii. Kupokea wageni na kuwasaili shida zao na kuwaelekeza sehemu   

  wanapoweza kushughulikiwa. 

 iii. Kupokea majalada, kuyagawa, kukusanya, kuyatunza na kurarudisha  

  sehemu kunakohusika. 

iv. kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada, nyaraka au kitu chochote  

  kinachohitajika katika shughuli ya kazi.  

v. Kutekeleza kazi zozote atakazopangiwa na mwajiri au msimamizi wake  

  wa kazi. 

1.2.2   SIFA ZA MWOMBAJI 

Kuajiriwa Wahitimu wa Kidato cha Nne (Form Four) au Kidato cha Sita (Form Six) 

wenye Stashahada (Diploma) ya Uhazili au cheti cha NTA level 6 ya Uhazili. 

Aidha, wawe amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza maeneo 100 

kwa dakika moja na kupata programu za kompyuta za ofisi kama vile: Word, 

Excel, Powepoint, Internet, E-mail na Publisher kutoka chuo chochote 

kinachotambuliwa na Serikali.  

 
1.2.3 NGAZI YA MSHAHARA   

                TGS C   

 

MASHARTI YA JUMLA 

 

i. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia miaka18 

na usiozidi miaka 45. 
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ii. Waombaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na 

wanapaswa kuainisha kwenye Mfumo wa kuombea ajira ulemavu walionao 

kwa ajili ya taarifa kwa Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma 

iii.  Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza (Detail 

Curriculum Vitae) yenye anuani inayotumika, namba za simu zinazopatikana na 

Anuani ya Barua Pepe (E-mail address) pamoja na majina ya wadhamini 

(Referees) watatu wa kuaminika. 

iv. Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detail C.V) yenye 

anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini 

(referees) watatu wa kuaminika; 

v. Maombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu na Taaluma vilivyothibitishwa na 

Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha Nne au Sita kwa wale 

waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa 

kuzingatia sifa za kazi husika. Postgraduate/Degree/Advanced 

Diploma/Diploma/Certificates, - Cheti cha mtihani wa Kidato cha IV na VI, - 

Computer Certificate, - Vyeti vya Kitaaluma (Professional Certificate from 

Respective Boards); 

vi.  “Testmonial“, ‘‘Provisional Results“, “Statement of results“, hati ya matokeo ya 

Kidato cha Nne na Kidato cha Sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS) 

HAVITAKUBALIWA.  

vii.  Waombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na 

vimethibitishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE).  

viii. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba 

isipokuwa kama wana kibali kutoka kwa Katibu Mkuu Kiongozi. 

ix.  Waombaji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika 

Utumishi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo yaliyo katika 

Waraka Na. CAC.45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba, 2010. 

x. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za 

kisheria. 

xi. Wakatakao kidhi Sifa zinazotakiwa ndio pekee watakaoitwa katika Usahili. 

xii. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 13/04/2026 
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xiii.  MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa        

pamoja na vyeti vya elimu, anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa: - 

 

MKURUGENZI MTENDAJI (W), 
HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA, 
163 BR, UHURU 39382 MASWA 
S.L.P 170 
MASWA. 

 
xiv. Maombi yote ya kazi yatumwe kwenye mfumo wa kielekroniki wa Ajira (Recruitment 

Portal) kupitia anuani ifuatayo; https:portal.ajira.go.tz/ (anuani hii pia inapatikana 

kwenye tovuti ya ajira kwa kuingia sehemu iliyoandikwa ‘Recruitment Portal’) 

 
xv. Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika Tangazo hili 

HAYATAFIKIRIWA. 

 

Limetolewa na: 

 

 

 

MKURUGENZI MTENDAJI (W) 

                                   HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA 

 

 

 

 

 


